Sàn gỗ ngoài trời Hobi Wood HB140T25-3D Black Charcoal
145.000 VNĐ / M dài
Hãng sản xuất:
Mã sản phẩm: HB140T25-3D Black Charcoal
Kích Thước 2200 mm x 140 mm x 25 mm
Tình trạng: Còn hàng
Viewed 4170 times
Thông Số Kỹ Thuật
  • Ứng dụng Lót sàn sân vườn, hồ bơi, sân thượng, ban công, cầu cảng,...
  • Màu gỗ Màu than đen carbon
  • Qui cách 2200 mm x 140 mm x 25 mm