Sàn gỗ Correct Wood CW140X25-4C Coffee
105.000 VNĐ / M dài
Mã sản phẩm: CW140X25-4C Coffee
Kích Thước 2200 mm x 140 mm x 25 mm
Tình trạng: Còn hàng
Viewed 3130 times
Thông Số Kỹ Thuật
  • Ưu điểm Chịu mưa nắng, sử dụng ngoài trời, dễ dàng vệ sinh, lau chùi, có nhiều màu sắc
  • Qui cách 140x25x2200 mm